| Loại Loa | Point sources |
| Đường Tiếng | 2 |
| LF/MF/HF | 12 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | 80°× 60° |
| Dải Tần Hoạt Động | 50Hz-20kHz |
| Max SPL | 126dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1000W |
| Kết Nối | 2 x XLR/JACK input .XLR output |
| Audio/Network | DSP-24bit |
| Kích Thước (w x h x d) | 409 × 628 × 472mm |
| Trọng Lượng (kg) | 25.5 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/pa-speakers/trx-series/trx12a/








