| Loại Loa | line array woofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 15 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 40Hz – 150Hz |
| Max SPL | 137dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1200W |
| Kết Nối | XLR/JACK input .XLR output |
| Audio/Network | DSP gain, EQ, crossover, delay, threshold |
| Kích Thước (w x h x d) | 474 × 506 × 673mm |
| Trọng Lượng (kg) | 41 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/line-array-systems/v10-line-array/v10sa/








