| Loại Loa | Subwoofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 18 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 45Hz-100Hz |
| Max SPL | 134dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 2400W |
| Kết Nối | 2 × XLR/JACK input 2 ×XLR output |
| Audio/Network | DSP-24bit |
| Kích Thước (w x h x d) | 530 × 682 × 610mm |
| Trọng Lượng (kg) | 35 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/pa-speakers/venture-series/venture18sap/





