| Loại Loa | Subwoofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 15 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 43Hz-150kHz |
| Max SPL | 132dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 2400W |
| Kết Nối | 2 x XLR input, 2 x XLR output |
| Audio/Network | DSP-24bit |
| Kích Thước (w x h x d) | 460 x 580 x 580mm |
| Trọng Lượng (kg) | 31 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/pa-speakers/vortex-series/vortex15sa/







