| Loại Loa | Point sources |
| Đường Tiếng | 2 |
| LF/MF/HF | 15 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | 80°× 60° |
| Dải Tần Hoạt Động | 55Hz – 18kHz |
| Max SPL | 131dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1600W |
| Kết Nối | 2 × XLR/JACK input 2 ×XLR output |
| Audio/Network | DSP-24bit |
| Kích Thước (w x h x d) | 430 × 704 × 400 |
| Trọng Lượng (kg) | 22 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/pa-speakers/venture-series/venture15ap/



