| Loại Loa | line array woofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 18 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 32Hz – 400Hz |
| Max SPL | 132dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1500W |
| Kết Nối | XLR/JACK input .XLR output |
| Audio/Network | 56bit 96kHz DSP |
| Kích Thước (w x h x d) | 810 × 560 × 820mm |
| Trọng Lượng (kg) | 44 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/line-array-systems/v10-line-array/v10sa/










