| Loại Loa | line array |
| Đường Tiếng | 2 |
| LF/MF/HF | 2 x 10”/ 2 × 1.34” |
| Góc Âm Thanh (h x v) | 120 × 10 degree |
| Dải Tần Hoạt Động | 60Hz – 22kHz |
| Max SPL | 136dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | LF 1000W / HF 150W |
| Kết Nối | XLR/JACK input .XLR output |
| Audio/Network | 56bit 96kHz DSP |
| Kích Thước (w x h x d) | 810 × 290 × 490mm |
| Trọng Lượng (kg) | 34 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/line-array-systems/v10-line-array/v10a/








