| Loại Loa | line array |
| Đường Tiếng | 2 |
| LF/MF/HF | 2 x 6.5”/ 8 x 1” |
| Góc Âm Thanh (h x v) | 120 × 8 degree |
| Dải Tần Hoạt Động | 70Hz – 20kHz |
| Max SPL | 129dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | MF 400W / HF 150W |
| Kết Nối | XLR/JACK input .XLR output |
| Audio/Network | DSP gain, EQ, crossover, delay, threshold |
| Kích Thước (w x h x d) | 205 × 354 × 340mm |
| Trọng Lượng (kg) | 8.5 |
| Nguồn Gốc | United Kingdom |
| Xuất Xứ | China |
https://studiomaster.com/products/line-array-systems/v26-line-array/v26a/








