| Loại Loa | Subwoofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 18 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 75 Hz – 150 Hz |
| Max SPL | 127dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1200W |
| Kết Nối | 2 x XLR/2 x XLR L/R Out Mid/High |
| Audio/Network | No DSP |
| Kích Thước (w x h x d) | |
| Trọng Lượng (kg) | 39.8 |
| Nguồn Gốc | Đức |
| Xuất Xứ | China |
118 SUB D2
| Loại Loa | Subwoofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 18 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 75 Hz – 150 Hz |
| Max SPL | 127dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 1200W |
| Kết Nối | 2 x XLR/2 x XLR L/R Out Mid/High |
| Audio/Network | No DSP |
| Kích Thước (w x h x d) | |
| Trọng Lượng (kg) | 39.8 |
| Nguồn Gốc | Đức |
| Xuất Xứ | China |
Loa Subwoofer LF 18 in kèm công suất 1200W peak. Max SPL 127dB. Góc Âm Thanh (h x v) Đa hướng. Dải Tần Hoạt Động 60 – 150 Hz









