| Loại Loa | Subwoofer |
| Đường Tiếng | 1 |
| LF/MF/HF | 2 x 10 in |
| Góc Âm Thanh (h x v) | Đa hướng |
| Dải Tần Hoạt Động | 60 Hz – 150 Hz |
| Max SPL | 126dB |
| Công Suất Đính Kèm | Class D |
| Peak W | 600W |
| Kết Nối | 2 x XLR/2 x XLR L/R Out Mid/High |
| Audio/Network | No DSP |
| Kích Thước (w x h x d) | |
| Trọng Lượng (kg) | 27.2 |
| Nguồn Gốc | Đức |
| Xuất Xứ | Đức |
https://hkaudio.com/products/premium-pro-210-sub-d2/









